Ingia ili kusimamia matangazo ya kazi, kupitia waombaji wenye sifa, na kuajiri wataalamu bora kote Tanzania.
Chapisha na Simamia Kazi
Chapisha matangazo ya kazi na uwafikie maelfu ya watafuta kazi waliothibitishwa.
Review & Shortlist Candidates
Chuja maombi ya kazi kwa ujuzi, uzoefu, na viwango vya elimu.
HR Hiring Analytics
Fuatilia mwenendo wa maombi, hali ya usaili, na vifurushi vya malipo.
Corporate HR Active
🏢 Kampuni Imethibitishwa✓ Approved
Uthibitisho Salama wa Waajiri na HR Uliolindwa kwa SSL
Ajiramarket
Kuingia kwa Mwajiri
Weka barua pepe na nenosiri ulilotumia wakati wa kujisajili
Authentication required. Please log in to access the HR Portal.
au
Ask Kron
AI Active
AjiraMarket Digital Assistant
KRON AI
Jambo! Habari! Mimi ni Kron, msaidizi wako mwerevu wa Akili Mnemba (AI) kwa AjiraMarket Tanzania. Niulize swali lolote kuhusu nafasi za kazi, mahitaji ya kuandaa wasifu (CV), au viwango vya malipo kwa waajiri!
Just now
Inaendeshwa na PJ COPETRANOVAXSoko la Ajira Tanzania