Unda wasifu rasmi kwa ajili ya Bodi za Wakurugenzi, Ushauri Elekezi na Mentorship.
Upatikanaji wa nafasi za bodi za mashirika na kamati za ushauri.
Miradi elekezi (Consultancies) ya viwango vya juu kulingana na utaalamu wako.
Kutoa mwongozo na mafunzo kwa taasisi na viongozi chipukizi.
Unda wasifu rasmi kwa ajili ya Bodi, Ushauri Elekezi & Mentorship.
Je, tayari una akaunti ya Mstaafu? Ingia hapa (Sign In) →
Je, wewe ni mwombaji kazi wa kawaida? Bonyeza hapa kujiandikisha kama Mwombaji Kazi (Job Seeker) →